New Document

มีปัญหาการหาข้อมูลการผสมยาเพื่อใช้ฉีดผู้ป่วย

ห้องเภสัชกร

มีปัญหาการหาข้อมูลการผสมยาเพื่อใช้ฉีดผู้ป่วย

โพสต์โดย choccolate » 06 มิ.ย. 2009, 01:06

ขอรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ชาวเขียวมะกอก

ที่พอรู้แหล่งหาข้อมูลของการผสมยาฉีดหลายๆตัวเข้าด้วยกันเพื่อดูว่าผสมเข้ากันได้ไหม

นอกจากในหนังสือเช่นหาทาง internet มีใครพอจะรู้ชื่อ web บ้าง

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

เพราะต้องการทราบอย่างเร่งด่วนค่ะ
choccolate

Re: มีปัญหาการหาข้อมูลการผสมยาเพื่อใช้ฉีดผู้ป่วย

โพสต์โดย NJ » 06 มิ.ย. 2009, 19:48

ผมมีโปรแกรมผสมยาฉีดครับ ผมทำเป็นปัญหาพิเศษปีนี้ครับ เป็นโปรแกรม access ครับ
จะลองเอาไปใช้ดูมั้ยครับ แต่มีข้อแม้ว่าใช้แล้วพี่จะต้องตอบแบบสอบถามส่งกลับมาให้ผมทางเมลด้วยนะครับ
ถ้าสนใจก็ติดต่อที่เมลนี้นะครับ johnsonica@hotmail.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
NJ

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่