New Document

อยากเต้นไก่ย่าง

ห้องเภสัชกร

อยากเต้นไก่ย่าง

โพสต์โดย LeMmOy » 09 ก.ย. 2009, 03:29

ไม่มีไรมากครับ ผมแค่คิดถึงตอนเรียนมหาลัยครับ ตอนรับน้องปี1 เต้นไก่ย่างกันมันส์มากๆ และผมก็มักจะโดนให้ไปเต้นไก่ย่างประจำ

จบมาทำงาน ถ้าวันไหนว่างๆ ผมก็เต้นไก่ย่างของผมคนเดียวที่บ้าน มันก็เต้นได้นะครับ ผมยังพริ้วได้เหมือนเดิม แต่มันไม่สนุกเหมือนตอนอยู่มหาลัยอีกแล้ว

คือผมอยากจะรู้ว่า นานเท่าไรแล้วครับ ที่แต่ละคนไม่ได้เต้นไก่ย่าง , เมียงู , กิ่งก้านใบ , แอปเปิ้ลสับปะรดกล้วยส้ม ฯลฯ

... เราทำงานกันเพลินจนปล่อยภาพความประทับใจเก่าๆค่อยๆเลือนหายไปกับกาลเวลารึเปล่าครับ
- เภสัช LeMmOy : อร่อยแท้แม้ไม่ทาอะไร -[/color]
ภาพประจำตัวสมาชิก
LeMmOy

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่