New Document

ใครเคยเรียนหรือเรียนปริญญาโทมหิดล สาขาบริหารเภสัชกิจมั่งครับ

ห้องเภสัชกร

ใครเคยเรียนหรือเรียนปริญญาโทมหิดล สาขาบริหารเภสัชกิจมั่งครับ

โพสต์โดย giggs » 09 พ.ย. 2009, 14:32

แฟนผมจะไปสอบแต่ไม่รู้ต้องอ่านอะไร ไปสอบบ้างครับ (ในหัวข้อที่เกี่ยวข้องกับการเรียนสาขานี้อ่ะครับ) ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยบอกหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
giggs

Re: ใครเคยเรียนหรือเรียนปริญญาโทมหิดล สาขาบริหารเภสัชกิจมั่งครับ

โพสต์โดย APPLE_rx12MU » 16 พ.ย. 2009, 21:24

จำได้เลาๆ นะคะ
สอบภาษาอังกฤษแน่ๆ 1 วิชา ความรู้ทั่วไป 1 วิชา - เป็นข้อสอบบังคับของมหาวิทยาลัยมหิดลค่ะ
สมัยพี่ รู้สึกว่า จะสอบเป็นสัมภาษณ์ กับ ดร.เพชรรัตน์ อาจารย์เจ้าของสาขาวิชา ลองโทร หรือแวะไปคุยกับอาจารย์ดูซิคะ อาจมีสอบความรู้เภสัชทั่วๆ ไปอีก 1 วิชา
โชคดี และขอให้สมหวังได้เรียนนะคะ

ว่าแต่ว่า ... เรียนแล้วจะนำมาทำอะไร
APPLE_rx12MU

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่