New Document

ร่วมด้วยช่วยกันครับ

เภสัชกรร้านยา

ร่วมด้วยช่วยกันครับ

โพสต์โดย arokaya » 31 มี.ค. 2011, 17:21

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดที่เปิดร้านยาเอง
หรือว่ารับพาร์ทไทม์ร้านยาช่วยกันตอบแบบสำรวจของสภาฯด้วยนะครับ
ตามลิงค์นี้เลยครับ
http://www.cpncenter.org/regieter/form_download.php
ภาพประจำตัวสมาชิก
arokaya

Re: ร่วมด้วยช่วยกันครับ

โพสต์โดย khunshine » 31 มี.ค. 2011, 19:57

ผมเผลอกรอกไปแล้ว :mrgreen:

ืที่บอกเผลอ เพราะ ข้อมูลที่เรากรอกมันปรากฎโจ่งแจ้งมากเลยครับ ทั้งเบอร์โทร ทั้ง เมล์ ซึ่งเป็นอาหารชั้นดีให้คนที่คิดเอาข้อมูลตรงนี้ไปใช้ประโยชน์ครับ

ขอติงหน่อยครับ เพราะ ข้อมูลพวกนี้ผมว่า ไม่ใช่ว่าใครๆ ก็จะเข้าถึงได้ครับ บางคนอาจไม่หวงชื่อร้าน เบอร์โทร หรือเมล์ แต่ผมว่าตรงนี้บางคนหวงนะ เพราะพวกจ้องเอาข้อมูลตรงนี้มีเยอะครับ เช่น เมล์ขยะ sms ขยะครับ

cap ภาพมาให้ดูเป็นตัวอย่างครับ (edit : ภาพที่เห็นไม่ใช่ร้านผมนะครับ เป็นของท่านใดก็ขออนุญาตด้วยที่เอามาเป็นตัวอย่าง)
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย khunshine เมื่อ 01 เม.ย. 2011, 10:31, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
khunshine

Re: ร่วมด้วยช่วยกันครับ

โพสต์โดย khunshine » 31 มี.ค. 2011, 21:14

เพิ่มอีกนิด ตอน log in ก็เอาซักอย่าง เอาชื่อร้าน เอาเข้ามูลเภสัชประจำร้าน เอาทั้งสองอย่างเลยเหรอ งง จะเอาชื่อร้าน หรือเอาชื่อเภสัช ก็เอาซักอย่าง หรือตอนกรอกให้เลือก user name ก็ได้นี่ :razz:

ติงไว้เฉยๆ ครับ งานใหญ่ ๆ ภาพใหญ่ น่าจะทำให้ดีกว่านี้ครับ
แนบไฟล์
khunshine

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้